1. AZVIET.BIZ UP ẢNH HOÀN TOÀN MIỄN PHÍ » ÚP NGAYAZVIET.BIZ
    AZVIET.BIZ XÉT ACC VIP MIỄN PHÍ » ĐĂNG KÝ NGAYAZVIET.BIZ
    AZVIET.BIZMở chức Năng Up Tin lên đầu trang » UP TIN NGAYAZVIET.BIZ

T.quốc IMC-101-S-SC: Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Media Converter, single-mode, SC fiber connecto

Thảo luận trong 'Kỹ thuật số' bắt đầu bởi Thinhbkaii, 23 /9/ 2022.

Lượt xem: 104

  1. Thinhbkaii

    Thinhbkaii Mới đăng ký

    Giới tính:
    Nam
    Nơi ở:
    Hà Nội
    [​IMG]
    IMC-101-S-SC Industrial 10/100BaseT(X) to 100BaseFX Media Converter, single-mode, SC fiber connector, 40km, 0 to 60°C của hãng Moxa-Taiwan được BKAII đang phân phối rộng rãi tại thị trường Việt Nam. IMC-101-S-SC được thiết kế theo tiêu chuẩn công nghiệp, nhỏ gọn, dễ dàng lấy được tín hiệu về PLC, máy tính, vi xử lý, máy tính nhúng. Sản phẩm hiện đang được sử dụng trong các bài toán M2M, IoT của các lĩnh vực: Điện lực, khí tượng thủy văn, giao thông thông minh, hệ thống kiểm soát an ninh,…
    Tính năng của sản phẩm:
    • 10/100BaseT(X) auto-negotiation and auto-MDI/MDI-X
    • Link Fault Pass-Through (LFPT)
    • Power failure, port break alarm by relay output
    • Redundant power inputs
    • -40 to 75°C operating temperature range (-T models)
    • Designed for hazardous locations (Class 1 Div. 2/Zone 2, IECEx)
    Chi tiết về sản phẩm: https://bkaii.com.vn/san-pham/moxa/...al-10-100baset-x-to-100basefx-media-converter
    ----------------------
    Mọi chi tiết xin vui lòng liên hệ:
    Công ty TNHH Tự động hóa và Tin học công nghiệp Bách Khoa (BKAII)
    Địa chỉ: Số 01, LK 6B, KĐT Mỗ Lao, P. Mộ Lao, Q. Hà Đông, TP Hà Nội
    Phone: 024.63.28.63.63- Tel: 0936.111.936
    Website: bkaii.com.vn
    Email:
    info@bkaii.com.vn
     
    azviet.biz - Đăng tin rao vặt miễn phí từ A - Z !

    azviet.biz không bán hàng trực tiếp, quý khách hãy liên hệ với người đăng tin.
    azviet.biz sẽ không chịu trách nhiệm khi quý khách gặp rủi ro trong các giao dịch với nhau.
    azviet.biz nghiêm cấm sử dụng website với mục đích lừa đảo hoặc kinh doanh-bán hàng đa cấp.

Chia sẻ trang này